విభాగాలు

జిల్లాలో జిల్లా అధికారుల వివరాలు
SI.no. శాఖ హోదా ఆఫీసర్ పేరు మొబైల్ నం.
1 2 3 4 5
1 వ్యవసాయం & మార్కెటింగ్

విభాగం

Asst. డైరెకరింగ్ మార్కెటింగ్ శ్రీ.రియాజ్ 7330733145
2 జిల్లా వ్యవసాయ అధికారి శ్రీ.గోవింద్ 7288894567
3 జిల్లా మేనేజర్, మార్ఫెడ్ శ్రీ ప్రవీణ్ 7288879814
4 జిల్లా నిర్వాహకుడు, విత్తనాలు శ్రీ.రాజ్ కుమార్ 9849908755
5 బ్యాంకింగ్ ఎల్ డి ఎం శ్రీ.సురేష్ రెడ్డి 9676926000
6 సివిల్ సప్లైస్ అసిస్టెంట్ . కంట్రోలర్ లీగల్ మెట్రాలజీ శ్రీ ప్రవీణ్ కుమార్ 9490166468
7 జిల్లా సివిల్ సప్లైస్ అధికారి శ్రీ.బి.ఎన్.వి.వి.కె ప్రసాద్ 8008301506
8 డిస్ట్రిక్ట్ మేనేజర్ సివిల్ సరఫరా (FAC) శ్రీ.హరికృష్ణ 7995050768
9 వాణిజ్య పన్ను డి వై. కమిషనర్ వాణిజ్య పన్ను శ్రీమతి లావణ్య 9949992816
10 సహకార సీఈఓ ఎన్‌డీసీసీబీ శ్రీమతి అనుపమ 9948390581
11 జిల్లా సహకార ఆఫీసర్ శ్రీ.సింహాచలం 9100115747
12 డెయిరీ జిల్లా మేనేజర్, డైరీ శ్రీ. కామేష్ 9515060685
13 ఎడ్యుకేషన్ జిల్లా ఎడ్యుకేషనల్ ఆఫీయర్ శ్రీ దుర్గా ప్రసాద్ 7995087611
14 జిల్లా ఇంటర్మీడియట్ ఎడ్యుకేషన్ ఆఫీసర్ శ్రీ.ఒడ్డెన్న 9440816015
15 డి వై. డైరెక్టర్, అడల్ట్ ఎడ్యుకేషన్ శ్రీ దేవదాస్ 9849909218
16 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్, TSWIDC శ్రీ.మదన్ 9704701520
17 విద్యుత్ సూపరింటింటింగ్ ఇంజనీర్, ఎన్ పి డి సి ఎల్ శ్రీ. సుదర్శన్ 9440811579
18 ఉపాధి జిల్లా ఉపాధి ఆఫీసర్ (FAC) శ్రీ.మోహన్ లాల్ 8866882114
19 ఎండోమెంట్ అసిస్టెంట్ కమిషనర్ ఎండోమెంట్ శ్రీ.ట్. సోమయ్య 9491000693
20 ఎక్సైజ్ డి వై. కమిషనర్, ఎక్సైజ్ శ్రీ. డేవిడ్ రవికాంత్ 9440902242
21 ఫైర్ జిల్లా ఫైర్ ఆఫీసర్ శ్రీ.మురళి మనోహర్ 9949901082
22 ఫిషరీస్ అసిస్టెంట్ డైరెకర్, ఫిషరీస్ శ్రీ.రాజారామ్ 9000368915
23 ఫారెస్ట్ జిల్లా ఫారెస్ట్ ఆఫీసర్ శ్రీ.డి.సునిల్ ఎస్ హేరమత్ 9440810117
24 గ్రౌండ్ వాటర్ డి వై. డైరెక్టర్, గ్రౌండ్ వాటర్ శ్రీ.ఆర్.డి ప్రసాద్ 7032982026
25 ఆరోగ్యం జిల్లా బ్లైండ్ కంట్రోల్ సొసైటి శ్రీ.డి.భీం సింగ్ 9490405959
26 సూపరింటెండెంట్ ప్రభుత్వ జనరల్

హాస్పిటల్

డాక్టర్ రాములు 7331187026
27 జిల్లా మెడికల్ & హెల్త్ ఆఫీసర్ డాక్టర్ సుదర్శన్ 9849902469
28 ప్రిన్సిపల్ గవర్నమెంట్. మెడికల్ కాలేజ్ డాక్టర్ ఇందిరా 7675980012
29 జిల్లా సహ ఆర్డినేటర్, రాజీవ్ అర్గోగి శ్రీ డాక్టర్ వినిత్ రెడ్డి 833381945
30 జిల్లా సహ ఆర్డినేటర్, 108 కొండల్ రావు 9100799161
31 ఉద్యాన డి వై. డైరెక్టర్. ఉద్యాన నర్సింగ్ దాస్ 7997725309
32 ఇండస్ట్రీస్ జనరల్ మేనేజర్, ఇండస్ట్రీస్ శ్రీ.ప్రేమ్ కుమార్ 9966733317
33 నీటిపారుదల జిల్లా ఇరిగేషన్ ఆఫీసర్ శ్రీ.రాధాకిషన్ 9701375982
34 సూపరింటిండెంట్ ఇంజనీర్, ఐబి శ్రీ.దామోదర్ 9701375980
35 లేబర్ డి. కమిషనర్, లేబర్ శ్రీమతి లష్మిరాజ్యం 8978801161
36 మైన్స్ అసిస్టెంట్ డైరెకర్ మైన్స్ & జియోలోజి శ్రీ.సత్యనారాయణ 9440817741
37 మున్సిపల్ కమిషనర్, MCN Sri.Shamson 7331187218
38 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ పబ్లిక్ హెల్త్ Sri.Tirupati 9849906349
39 NIC డిస్ట్రిక్ట్ ఇన్ఫార్మాటిక్ ఆఫీస్, ఎన్ఐసి (ఐ సి / సి) శ్రీ. జి.రాజగోపాల్ రావు 8519989526
40 పంచాయత్ రాజ్ జిల్లా పంచాయితీ ఆఫీసర్ శ్రీ కృష్ణ ముర్తి 9849900112
41 జిల్లా పంచాయత్ రాజ్ ఆఫీసర్ Sri.Neelakantam 9440090715
42 సూపరింటింటింగ్ ఇంజనీర్ PR శ్రీ.ప్రేమ్ కుమార్ 9849382839
43 ప్రణాళిక చీఫ్ ప్లానింగ్ ఆఫీసర్ Sri.Sreeramulu 9849901395
44 కాలుష్య నియంత్రణ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ PCB శ్రీ.బి బిక్షాపతి 9866776756
45 పబ్లిక్ రిలేషన్స్ జిల్లా పబ్లిక్ రిలేషన్ ఆఫీసర్ Sri.Murthuza 9949351651
46 నమోదు జిల్లా Registarar Sri.Ramesh 7093920219
47 రెవెన్యూ జాయింట్ కలెక్టర్ శ్రీ. రవీందర్ రెడ్డి 9491036922
48 సబ్ కలెక్టర్ శ్రీ.అనరాగ్ జయంతి, ఐఏఎస్ 9491036893
49 DRO (FAC) & RDO, నిజామాబాద్, శ్రీ.టీ వినోద్ కుమార్ 9491036911
50 RDO, అర్మేర్ శ్రీ.టి వినోద్ కుమార్ (FAC) 9491036110
51 రహదారులు &

భవనాలు

జిల్లా రోడ్ & బిల్డింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ.హన్మాన్త్ రావు 9440818093
52 సూపరింటింటింగ్ ఇంజనీర్, R & B Sri.P. మధుసూదన్ రెడ్డి 9440818037
53 ఆర్టీసీ RM RTC శ్రీ.కె.ఎస్ ఖాన్ 9959226011
54 గ్రామీణాభివృద్ధి జిల్లా గ్రామీణ అభివృద్ధి అధికారి శ్రీ.కె. వెంకటేశ్వరూ 7095510001
55 RWS జిల్లా గ్రామీణ నీటి సరఫరా ఆఫీసర్ Sri.Ramulu 9100122257
56 సూపరింటింటింగ్ ఇంజనీర్, RWS Sri.Ramesh 9100122209
57  సైనిక్ వెల్ఫేర్ ప్రాంతీయ సైనిక్ వెల్ఫేర్ ఆఫీసర్ Sri.Rammohan 9133300240
58 సర్వే & భూమి రికార్డు Asst. డైరెకర్ సర్వే & ల్యాండ్ రికార్డ్స్ శ్రీ కిషన్ రావు 9440370094
59 రవాణా జిల్లా రవాణా కమిషనర్ శ్రీ.మి.వి.రెడ్డి 9948528517
60 ట్రెజరీ జిల్లా ట్రెజరీ ఆఫీసర్ Sri.Sadashiv 7995569780
61 వెటర్నరీ జిల్లా వెటర్నరీ & యానిమల్ హస్బెండ్రీ శ్రీ. ప్రభాకర్ 9989997573
62 AD DLDA (లైవ్ స్టాక్ ఏజెన్సీ) డాక్టర్ భారత్ 8008204118
63 సంక్షేమ జిల్లా BCDevelopment ఆఫీసర్ శ్రీమతి. విమలా దేవి 9492207072
64 జిల్లా మైనారిటీ వెల్ఫేర్ ఆఫీసర్ Sri.Sanjeev 9989050836
65 జిల్లా ఎస్.సి డెవలప్మెంట్ ఆఫీసర్ శ్రీ. శాంతి కుమార్ 9849903697
66 ED SC Coprpn శ్రీ. శాంతి కుమార్ 9849903697
67 జిల్లా గిరిజన సంక్షేమ అధికారి శ్రీమతి. S సంధ్యా రాణి 9490957028
68 జిల్లా సంక్షేమ అధికారి WCD & SC శ్రీమతి. స్రవంతి 9440814550
69 వ్యొమైట్ క్రీడల వెల్ఫేర్ ఆఫీసర్ శ్రీ. Muthenna 9866317323
70 జిల్లా పరిషద్ చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్, ZP (FAC) శ్రీ. గోవింద్ 9849900106
71 జిల్లా ఆడిట్ ఆఫీసర్ శ్రీ. రాము 9848779538