డైరెక్టరీ

నిజామాబాద్ జిల్లాలోని జిల్లా అధికారుల పేర్ల మరియు మొబైల్ సంఖ్యలు వివరాలూ
క్రమ సంఖ్య శాఖ హోదా అధికారి పేరు మొబైల్ సంఖ్య
1 వ్యవసాయం & మార్కెటింగ్ విభాగం అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్ మార్కెటింగ్ శ్రీ.రియాజ్ 7330733145
2 జిల్లా వ్యవసాయ అధికారి శ్రీ.గోవింద్ 7288894567
3 జిల్లా మేనేజర్, మార్క్‌ఫెడ్ శ్రీ.ప్రవీణ్ 7288879814
4 జిల్లా మేనేజర్, విత్తనాలు శ్రీ.రాజ్ కుమార్ 9849908755
5 బ్యాంకింగ్ ఎల్ డి ఎం శ్రీ.సురేష్ రెడ్డి 9676926000
6 పౌర సామాగ్రి అసిస్టెంట్ కంట్రోలర్ లీగల్ మెట్రాలజీ శ్రీ.ప్రవీన్ కుమార్ 9490166468
7 జిల్లా . సివిల్ సప్లై ఆఫీసర్ శ్రీ.బి.ఎన్.వి.వి.కె ప్రసాద్ 8008301506
8 డిస్ట్రిక్టర్ మేనేజర్ సివిల్ సప్లైస్ (ఎఫ్ ఏ సి ) శ్రీ.అభిషేక్ 7995050768
9 వాణిజ్య పన్ను డిప్యూటీ కమిషనర్ వాణిజ్య పన్ను శ్రీమతి లావణ్య 9949992816
10 సహకార సీఈఓ న్డసీసీబీ శ్రీమతి అనుపమ 9948390581
11 జిల్లా సహకార అధికారి శ్రీ.సింహాచలం 9100115747
12 డైరీ జిల్లా మేనేజర్, డెయిరీ శ్రీ.కామేష్ 9515060685
13 విద్య జిల్లా ఎడ్యుకేషనల్ ఆఫర్ శ్రీ.దుర్గాప్రసాద్ 7995087611
14 జిల్లా . ఇంటర్మీడియట్ ఎడ్యుకేషన్ ఆఫీసర్ శ్రీ.ఒడ్డెన్న 9848309005
15 డిప్యూటీ డైరెక్టర్, వయోజన విద్య శ్రీ.దేవదాస్ 9849909218
16 ఎగ్జిక్యూవ్ ఇంజనీర్, టిఎస్ డబ్ల్యూఐడిసి శ్రీ.మదన్ 9704701520
17 విద్యుత్ సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్, ఎన్ పి డిసిఎల్ శ్రీ సుదర్శన్ 9440811579
18 ఉపాధి జిల్లా . ఉపాధి అధికారి (ఎఫ్‌ఐసి) శ్రీ.మోహన్ లాల్ 7997973347
19 ఎండోమెంట్ అసిస్టెంట్ కమిషనర్ ఎండోమెంట్ శ్రీ. టి. సోమయ్య 9491000693
20 ఎక్సైజ్ డిప్యూటీ కమిషనర్, ఎక్సైజ్ శ్రీ.డేవిడ్ రవికాంత్ 9440902242
21 ఫైర్ జిల్లా . ఫైర్ ఆఫీసర్ శ్రీ.మురళి మనోహర్ రెడ్డి 9949901082
22 ఫిషరీస్ అసిస్టెంట్ డైరెకోర్, ఫిషరీస్ శ్రీ రాజారామ్ 9000368915
23 ఫారెస్ట్ జిల్లా . అటవీ అధికారి శ్రీ.డి.ఆర్ సునీల్ ఎస్. హేరమత్, ఐఎఫ్ఎస్ 9440810117
24 ఫ్యాక్టరీస్ ఫ్యాక్టరీల ఇన్స్పెక్టర్ శ్రీ.శ్రీనివాస రావు 8106977360
25 భూగర్భ జలాలు డిప్యూటీ డైరెక్టర్, భూగర్భ జల శ్రీ.ఆర్.డి ప్రసాద్ 7032982026
26 ఆరోగ్యం జిల్లా . బ్లైండ్ కంట్రోల్ సొసైటీ శ్రీ. డాక్టర్ భీమ్ సింగ్ 9490405959
27 సూపరింటెండెంట్ గవర్నమెంట్ జనరల్ హాస్పిటల్ శ్రీ. డాక్టర్ దీన్ దయాల్ 9440409242
28 జిల్లా . మెడికల్ & ఆరోగ్య అధికారి శ్రీ డాక్టర్ సుదర్శనం 9849902469
29 సూపెరిడెండెంట్ ఏరియా హాస్పిటల్, బోధన్ శ్రీ. డాక్టర్ అన్నపూర్ణ 9000957775
30 ప్రిన్సిపాల్ ప్రభుత్వం మెడికల్ కాలేజీ శ్రీ.డాక్టర్ ఇందిరా 7675980012
31 జిల్లా కో-ఆర్డినేటర్, రాజీవ్ అర్గోగ్య శ్రీ శ్రీ. డాక్టర్ వినిత్ రెడ్డి 833381945
32 జిల్లా కో-ఆర్డినేటర్, 108 శ్రీ. కొండల్ రావు 9100799161
33 ఈఈ టిఎస్ ఎంఐడిసి శ్రీ.జైపాల్ రెడ్డి 8978680886
34 ఏడి డ్రగ్స్ రాజా లక్ష్మి 8333925847
35 హార్టికల్చర్ డిప్యూటీ డైరెక్టర్. హార్టికల్చర్ శ్రీ. నర్సింగ్ దాస్ 7997725309
36 హౌసిగ్ బోర్డు ఈఈ హౌసింగ్ బోర్డు శ్రీ. శేషాద్రి 9849906422
37 పరిశ్రమలు జనరల్ మేనేజర్, ఇండస్ట్రీస్ శ్రీ.బాబురావు 9440310432
38 జోనల్ మేనేజర్ టిఎస్ ఐఐసి శ్రీ. డి లక్ష్మణ్ రావు 8187073111
39 అసిస్టెంట్ దర్శకుడు చేనేత వస్త్రాలు శ్రీ. కె వెంకట రమణ 9885512453
40 నీటిపారుదల జిల్లా నీటిపారుదల అధికారి శ్రీ.రాధాకిషన్ 9701375982
41 సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్, ఐ బి శ్రీ.మురళీధర్ 9701375980
42 ఈఈ ఐడీసీ నాగేశ్వర్ రావు 8332959019
43 ఈఈ ప్రాణహిత చేవెళ్ల శ్రీ .ఆత్మరమ్ 9133396103
44 లేబర్ డిప్యూటీ కమిషనర్, లేబర్ శ్రీ .చెతుర్వేది 9492555343
45 లైబ్రరీ కార్యదర్శి జిల్లా గ్రాండాలయ సంస్థ (స్థానిక సంస్థలు) శ్రీమతి .లక్ష్మీరాజ్యం 8978801161
46 గెజిటెడ్ లైబ్రేరియన్ (ప్రాంతీయ లైబ్రరీ) శ్రీమతి .లక్ష్మీరాజ 8978801161
47 మైన్స్ అసిస్టెంట్ డైరెకోర్ గనులు మరియ జియోలోజీి శ్రీ సత్యనారాయణ 9440817741
48 డిప్యూటీ డైరెక్టర్ మైన్స్ మరియ జియోలోజీ శ్రీ.లక్ష్మణ్ బాబు 9440817789
49 మున్సిపల్ కమిషనర్, ఎంసిఎన్ శ్రీ. శామ్సన్ 7331187218
50 ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ పబ్లిక్ హెల్త్ శ్రీ. తిరుపతి 9849906351
51 మున్సిపల్ కమిషనర్, ఆర్మూర్ (ఎఫ్ఎసి) శ్రీమతి.శైలజ 9849904276
52 మున్సిపల్ కమిషనర్, బోధన్ శ్రీ.స్వామి 9849905925
53 మున్సిపల్ కమిషనర్, భీమ్‌గల్ శ్రీ.జి గంగాధర్ 9618992696
54 ఎన్ ఐ సి జిల్లా సమాచార కార్యాలయం, ఎన్‌ఐసి (ఐ / సి) శ్రీ.జి రాజగోపాల్ రావు 8519989526
55 పంచాయతీ రాజ్ డిస్ట్రిక్ట్ పంచాయతీ అధికారి శ్రీ.కృష్ణ మూర్తి 9849900112
56 డిస్ట్రిక పంచాయతీ రాజ్ ఆఫీసర్ శ్రీ.నీలకంఠం 9440090715
57 సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్ పిఆర్ శ్రీ.ప్రేమ్ కుమార్ 9849382839
58 ప్రణాళిక చీఫ్ ప్లానింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ.శ్రీరాములు 9849901395
59 కాలుష్య నియంత్రణ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఇంజనీర్ పిసిబి శ్రీ.బి బిక్షపతి 9866776756
60 ప్రజా సంబంధాలు డిస్ట్రిక్ట్ పబ్లిక్ రిలేషన్ ఆఫీసర్ శ్రీ.ముర్తుజా 9949351651
61 అడిషనల్ పి ర్ ఓ శ్రీ.రామ్ మోహన్ 9949351686
62 రిజిస్ట్రేషన్ డిస్ట్రిక్ట్ రిజిస్ట్రార్ శ్రీ.ప్రకాశ్ 9121220237
63 జాయింట్ కలెక్టర్ శ్రీ ఎం వెంకటేశ్వర్లు 9491036922
64 ఆర్డిఓ బోధన్ శ్రీ.గోపి రాం 9491036893
65 డిఆర్ఓ శ్రీ. ఆర్.అంజయ్య 9491036911
66 ఆర్డిఓ ఆర్మూర్ శ్రీ.శ్రీనివాసులు 9491036110
67 ఆర్డిఓ Nzb శ్రీ..వెంకటేశ్వర్లు 9491036891
68 రోడ్లు & భవనాలు జిల్లా. రహదారి & బిల్డింగ్ ఆఫీసర్ శ్రీ.మధుసూధన్ రెడ్డి (ఐ /సి ) 9440818093
69 సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్, ఆర్ & బి శ్రీ పి మధుసూధన్ రెడ్డి 9440818037
70 ఈ ఈ ఎన్ హెచ్ పెర్కిట్ శ్రీ.కాంతారావు 9440818107
71 ఆర్టీసీ ఆర్ ఎం ఆర్టీసీ శ్రీ.సల్మోన్ రాజ్ 9959226011
72 గ్రామీణాభివృద్ధి జిల్లా. గ్రామీణాభివృద్ధి అధికారి శ్రీ.రమేష్ రాథోడ్ 7095510001
73 ఆర్ డబ్ల్యూఎస్ జిల్లా. గ్రామీణ నీటి సరఫరా అధికారి శ్రీ.సత్యనారాయణ 9100122257
74 సూపరింటెండింగ్ ఇంజనీర్, ఆర్ డబ్ల్యూఎస్ శ్రీ.రాజేంద్ర కుమార్ 9100122209
75 చీఫ్ ఇంజనీర్ ఆర్ డబ్ల్యూఎస్ శ్రీ.ప్రసాద్ రెడ్డి 9100122231
76 సైనిక్ సంక్షేమం ప్రాంతీయ సైనిక్ సంక్షేమ అధికారి శ్రీ.నరోతం రెడ్డి ఎఫ్ ఏ సి 9133300240
77 సర్వే & భూమి రికార్డు అసిస్టెంట్ డైరెక్సర్ సర్వే & ల్యాండ్ రికార్డ్స్ శ్రీ.కిషన్ రావు 9440370094
78 రవాణా జిల్లా. రవాణా కమిషనర్ శ్రీ.సి.శివలింగయ్య 7731944888
79 ట్రెజరీ జిల్లా. ట్రెజరీ ఆఫీసర్ శ్రీ.రామ్మోహన్ 7995569772
80 వెటర్నరీ జిల్లా. వెటర్నరీ & పశుసంవర్ధక శ్రీ.బాలిక్ అహ్మద్ 9989997573
81 ఏడి డిఎల్ డిఏ (లైవ్ స్టాక్ ఏజెన్సీ) డాక్టర్ భరత్ 8008204118
82 సంక్షేమం జిల్లా. బి.సి. అభివృద్ధి అధికారి శ్రీ.ఉదయ ప్రకాష్ 8332958425
83 జిల్లా. మైనారిటీ సంక్షేమ అధికారి రియాజ్ 7330733145
84 జిల్లా. ఎస్సీ అభివృద్ధి అధికారి శశికళ ఎఫ్ ఏ సి 9963860770
85 ఈడీ ఎస్సీ కార్పొరేషన్ శశికళ 9963860770
86 జిల్లా. గిరిజన సంక్షేమ అధికారి శ్రీమతి. ఎస్ సంధ్య రాణి 9490957028
87 జిల్లా. సంక్షేమ అధికారి డబ్ల్యూ సి డి & ఎస్సీ శ్రీమతి. స్రవంతి 9440814550
88 జిల్లా.యూత్ స్పోర్ట్స్ వెల్ఫేర్ ఆఫీసర్ శ్రీ.ఎం.కృష్ణారావు 9701177144
89 జిల్లా పరిషత్ చీఫ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ ఆఫీసర్, జడ్ పి ఎఫ్ ఏ సి శ్రీ.వేణు 9849900106
90 జిల్లా ఆడిట్ ఆఫీసర్ శ్రీ. రాము 9848779538
91 హోమ్ ప్రశంస 7 వ బెటాలియన్ శ్రీ.సాంబయ్య 9440795403
92 జిల్లా జైలు సూపెరిండేంట్ శ్రీ.ప్రమోద్ 9494632282