ఎన్నికల వ్యయ పర్యవేక్షణ టిఎస్ఎల్ఏ -2018

అభ్యర్థుల వ్యయ వివరాలు. టిఎస్ఎల్ఏ-2018

011-ఆర్మూర్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 అకుల లలిత ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ అకుల లలిత-తనిఖీ నివేదిక
2 ఆశాన్నగారి జీవన్ రెడ్డి తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి జీవన్ రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
3 కొమిరెయ్ సుధాకర్ బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ కొమిరెయ్ సుధాకర్ -తనిఖీ నివేదిక
4 వినయ్ కుమార్ రెడ్డి పొద్దుటూరి భారతీయ జనతా పార్టీ వినయ్ కుమార్ రెడ్డి -తనిఖీ నివేదిక
5 మస్త దయానంద్ రిపబ్లికన్ పార్టీ అఫ్ ఇండియా (ఎ)
6 సిందుకర్ చరణ్ కుమార్ అంబేద్కర్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ చరణ్ కుమార్-తనిఖీ నివేదిక
7 గుంటి రాజా గంగారమ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి గంగారమ్-తనిఖీ నివేదిక
8 సుంకే శ్రీనివాస్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి సుంకే శ్రీనివాస్-తనిఖీ నివేదిక
012-బోధన్ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 అల్జాపూర్ శ్రీనివాస్ భారతీయ జనతా పార్టీ
2 షకీల్ అమీర్ మహ్మద్ తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి
3 సింగాదె పాండు బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ
4 సుదర్శన్ రెడ్డి పొద్దుటూరి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
5 గోపి కిషన్ శివసేన
6 బంజ వీరప్ప పిరమిడ్ పార్టీ అఫ్ ఇండియా
7 బనవాత్ జీవాన్ నాయక్ బహుజన లెఫ్ట్ పార్టీ
8 ఎమ్.డి యూసుఫ్ సమాజ్వాది పార్టీ
9 గడ్డం విక్రమ్ రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి
10 ఎమ్.డి నవాజ్ పాష స్వతంత్ర అభ్యర్థి
11 మొహమ్మద్ షార్జెల్ పరేజ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
014-బాన్సువాడ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 కాసుల బాలరాజు ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ కాసుల బాలరాజు-తనిఖీ నివేదిక
2 పోచారం శ్రీనివాస్ రెడ్డి(పరిగె) తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి శ్రీనివాస్ రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
3 ప్రకాష్ నాయుడు భారతీయ జనతా పార్టీ ప్రకాష్ నాయుడు-తనిఖీ నివేదిక
4 డాక్టర్ భీం రావ్ గైక్వాడ్ బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ డాక్టర్ భీం రావ్ గైక్వాడ్ -తనిఖీ నివేదిక
5 కొండాని అంజయ్య పిరమిడ్ పార్టీ అఫ్ ఇండియా
6 ఎం రమేష్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎం రమేష్-తనిఖీ నివేదిక
017-నిజామాబాద్ (అర్బన్) అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 తహర్ బిన్ హందాన్ ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ తహర్ బిన్ హందాన్-తనిఖీ నివేదిక
2 బిగాల గనేష్ తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి
3 రమేష్ రషమల్ల బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ
4 లక్ష్మి నారాయణ యెండల భారతీయ జనతా పార్టీ
5 అబ్దుల్ రహెమ్ సమాజ్వాది పార్టీ
6 హెచ్ ఎం ఇస్మాయిల్ మొహమ్మద్ బహుజన లెఫ్ట్ పార్టీ ఇస్మాయిల్ మొహమ్మద్-తనిఖీ నివేదిక
7 మొహమ్మద్ సిరజ్జుడిన్ ఆమ్ ఆద్మీ పార్టీ సిరజ్జుడిన్-తనిఖీ నివేదిక
8 మంచీరాలా రఘునాథ్ తెలంగాణ ప్రజాల పార్టీ
9 రత్నాకర్ నరలా ఆల్ ఇండియా ఫార్వర్డ్ బ్లాక్ రత్నాకర్-తనిఖీ నివేదిక
10 వొజ్జ రమేష్ పిరమిడ్ పార్టీ అఫ్ ఇండియా వొజ్జ రమేష్-తనిఖీ నివేదిక
11 సైయద్ ముజీబుద్ధిన్ అంబేద్కర్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
12 పడకంటి రాము స్వతంత్ర అభ్యర్థి పడకంటి రాము-తనిఖీ నివేదిక
13 పప్పుల రవీందర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి పప్పుల రవీందర్-తనిఖీ నివేదిక
14 ఎం ప్రదీప్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి ఎం ప్రదీప్ -తనిఖీ నివేదిక
15 ప్రశాంత్. జి స్వతంత్ర అభ్యర్థి
16 బాల శ్రీనివాస్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి బాల శ్రీనివాస్-తనిఖీ నివేదిక
17 మొహమ్మద్ ఖాజా మొయినుద్దీన్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి మొయినుద్దీన్ -తనిఖీ నివేదిక
18 కె వి లక్ష్మా రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి లక్ష్మా రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
19 శివ ప్రసాద్ మహజన్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి శివ ప్రసాద్ -తనిఖీ నివేదిక
20 జి శంకర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి శంకర్-తనిఖీ నివేదిక
21 సయెద్ ఖైసర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
018-నిజామాబాద్ (గ్రామీణ) అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 అనంద్ రెడ్డి గడ్డం భారతీయ జనతా పార్టీ అనంద్ రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
2 బాజీ రెడ్డి గోవర్ధన్ తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి బాజీ రెడ్డి గోవర్ధన్-తనిఖీ నివేదిక
3 మాలవత్ విఠల్ నేషనలిస్ట్ కాంగ్రెస్ పార్టీ మాలవత్ విఠల్-తనిఖీ నివేదిక
4 రేకులపల్లి భూపతి రెడ్డి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్ భూపతి రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
5 కాసాలా శ్రీనివాస్ పిరమిడ్ పార్టీ అఫ్ ఇండియా కాసాలా శ్రీనివాస్-తనిఖీ నివేదిక
6 గుగులోత్ బాలరాజు ఆల్ ఇండియా జైహింద్ పార్టీ బాలరాజు-తనిఖీ నివేదిక
7 నూర్జహాన్ బహుజన లెఫ్ట్ పార్టీ నూర్జహాన్-తనిఖీ నివేదిక
8 మాల్లే మానోజ్ ఇండియా ప్రజా బందు పార్టీ మాల్లే మానోజ్-తనిఖీ నివేదిక
9 గంగాధర్ మచ్చ స్వతంత్ర అభ్యర్థి గంగాధర్ మచ్చ-తనిఖీ నివేదిక
10 దామ్మారెడ్డి ప్రదీప్ రెడ్డి స్వతంత్ర అభ్యర్థి ప్రదీప్ రెడ్డి-తనిఖీ నివేదిక
11 బిబి నాయక్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి బిబి నాయక్-తనిఖీ నివేదిక
12 బైస రామదాసు స్వతంత్ర అభ్యర్థి బైస రామదాసు -తనిఖీ నివేదిక
019-బాల్కొండ అసెంబ్లీ నియోజకవర్గం
వరుస సంఖ్య అభ్యర్థి పేరు పార్టీ పేరు వ్యయ వివరాల లింక్
1 అనిల్ కుమార్ ఇరవత్రి ఇండియన్ నేషనల్ కాంగ్రెస్
2 రుయ్యాడి రాజేశ్వర్ భారతీయ జనతా పార్టీ
3 వేముల ప్రశాంత్ రెడ్డి తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి
4 సునీల్ కుమార్ ముత్యాల బహుజన్ సమాజ్ పార్టీ
5 బింగివార్ రవి తెలంగాణ ప్రజా సమితి (కిషోర్, రావు మరియు కిషన్)
6 యెలిగేటి మధుఖర్ బహుజన లెఫ్ట్ పార్టీ
7 అబ్దుల్ నాయిమ్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
8 గుంటి బెనర్జీ స్వతంత్ర అభ్యర్థి
9 సుద్దపల్లి సుధాకర్ స్వతంత్ర అభ్యర్థి